आर्वी / वर्धा जिला की ख़बर

श्री संताजी महाराज सभागृहा करिता निवेदन..माजी नगराध्यक्ष प्रा. प्रशांत सव्वालाखे* यांच्या नेतृत्वाखाली *मा. उपमुख्यमंत्री श्री देवेंद्रजी फडणवीस यांचे स्वीय सहाय्यक श्री. सुमितभाऊ वानखेडे यांना समाज भवन निर्माणासाठी निधी उपलब्ध करून देण्यासाठी निवेदन देण्यात आले.

VIGYAPAN
photostudio_1633317682627
photostudio_1664351103597
IMG_20220927_150515_046
photostudio_1675928066038
photostudio_1675928029715

*श्री संताजी महाराज सभागृहा करिता निवेदन*

आर्वी शहर व परिसरात मोठ्या प्रमाणात तेली समाज असून समाजाचे एकही सार्वजनिक सभागृह वा समाज भवन नाही. त्यामुळे विविध सामाजिक, सांस्कृतिक उपक्रम राबविण्यात अडचणी निर्माण होतात. याबाबीचा विचार करून *माजी नगराध्यक्ष प्रा. प्रशांत सव्वालाखे* यांच्या नेतृत्वाखाली *मा. उपमुख्यमंत्री श्री देवेंद्रजी फडणवीस साहेब* यांचे स्वीय सहाय्यक *मा. श्री. सुमितभाऊ वानखेडे* यांना समाज भवन निर्माणासाठी निधी उपलब्ध करून देण्यासाठी निवेदन देण्यात आले.

माजी नगराध्यक्ष *प्रा प्रशांत सव्वालाखे* यांनी *आ. दादारावजी केचे* यांचे मार्गदर्शन घेवून संताजी बहुउद्देशीय संस्था, आर्वीच्या विनंती नुसार नगर परिषद क्षेत्रातील जागा उपलब्ध करून दिली होती. परंतु सत्ताबदल व कोरोना काळ यामुळे नगर परिषदला कुठलाही निधी उपलब्ध झाला नाही. आता निधी उपलब्ध होत आहे.
सुंदर व भव्य संताजी महाराज सभागृह बांधकाम करण्यासाठी निधी बाबत *सुमितभाऊ वानखेडे* यांना *प्रा.प्रशांत सव्वालाखे यांच्या नेतृत्वात डॉ. वसंतराव गुल्हाने, डॉ दिवाकर ठोंबरे, डॉ प्रकाश धांदे, डॉ.प्रा.सुरेंद्र गोठाणे, प्रा.अरुण कहारे, जगन गाठे, प्रकाश गुल्हाने, अशोक जीरापुरे, अविनाश पंचगडे, प्रकाश जयसिंगपूरे, अविनाश टाके, रवींद्र गोडबोले, संजय खुणे, पंकज गोडबोले, संदीप शिंगाने, सुमित शिंगाणे, भरत जयसिंगपुरे, अतुल जयसिंगपुरे, आशिष अजमीरे, कार्तिक काळमोरे, अमित भुसारी, मनोज टाके, वैभव हांडे, आशिष गुल्हाने, ज्ञानेश्वर जयसिंगपुरे, अनिल गुल्हाने, सुनील टाके, चेतन शिंगाणे, गुणवंतराव गुल्हाने, गणेश काळमोरे, ज्ञानेश्वर आसोले, , मनोज गोडबोले, शुभम लोखंडे, समर्थ खुणे, अनुप खुणे, विवेक कहारे, अनिल बिजवे, अमन लोखंडे, सागर शिंगाने, अमित शिंगाने, दिनेश गुप्ता, बाल्या शाहू, सुशील हांडे, जयेश गोडबोले* यांनी निवेदन सादर केले.
माजी नगराध्यक्ष *प्रशांत सव्वालाखे* यांचे नगर परिषद क्षेत्रातील जागा उपलब्ध करून दिल्याबद्दल *ज्ञानेश्वर आसोले, गणेश काळमोरे, संदीप शिंगाने यांचेसह उपस्थितांनी स्वागत केले.*
कार्यक्रमाचे संचालन *प्रा.अरुण कहारे यांनी व आभार डॉ.प्रा. सुरेंद्र गोठाणे* यांनी केले.

Related Articles

Back to top button
Close
Close